01-19
Òróró ìpara jẹ́ omi tí a kò gbọ́dọ̀ ṣe pàtàkì ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ ilé iṣẹ́, títí kan ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́, iṣẹ́ ẹ̀rọ, àti ìtọ́jú ẹ̀rọ. Ilé iṣẹ́ ẹ̀rọ ìpara ìpara kan ṣe àkànṣe ní ṣíṣe àwọn ohun èlò tí ó lè pín àwọn lubricants sínú àwọn katiriji tí a ti di, àwọn ìkòkò omi, àwọn agolo àti ìlù, kí ó lè rí i dájú pé iṣẹ́ náà dára dáadáa àti dídára. Fún àwọn ilé iṣẹ́ tí ó nílò kíkún ọ̀rá tí ó péye, iyàrá, àti tí kò ní ìbàjẹ́, yíyan ilé iṣẹ́ ẹ̀rọ ìpara ìpara tí ó tọ́ ṣe pàtàkì. Àpilẹ̀kọ yìí yóò bo àwọn ibi tí àwọn ẹ̀rọ wọ̀nyí lè gbé, irú àpótí tí wọ́n ń ṣe àtìlẹ́yìn fún, pàtàkì ìtújáde òfo, àti àwọn ilé iṣẹ́ ẹ̀rọ ìpara ìpara tí ó gbajúmọ̀ jùlọ ní àgbáyé.