Mayar da ci gaba, masana'antu da tallace-tallace, azaman masana'anta na farko na Emulsifier na farko.
Samfura :MAX-F005
Ganga matsi: 30 L, daidaitacce
Ƙarfin wutar lantarki: 220V / 50Hz
Ƙarfin wutar lantarki: 220V, 110V, 380V (mai canzawa)
Matsin Jirgin Aiki: 0.4-0.7 MPa
Girman Ciki: 25ml 50ml 75ml 200ml 400ml 600ml 250ml 490ml 850ml, daidaitacce
Rabo: 1: 1 , 2: 1 , 4 : 1 , 10: 1
Matsakaicin girma: ± 1%
Sauri: 300-900 inji mai kwakwalwa/h
Girma: 1100mm × 900mm × 1600mm
Nauyin: Kusan 300 kg
Gabatarwar Samfur
Maxwell MAX-F005 Semi Atomatik Low-Viscosity AB Glue Filling Machine an gina shi don daidaitaccen rarraba ƙarancin danko kamar epoxy, PU da acrylic. Tare da juzu'i masu daidaitawa daga 50ml zuwa 490ml kuma yana saurin zuwa 900 inji mai kwakwalwa / hr, yana tabbatar da daidaiton ma'aunin ± 1% da santsi, kwararar kumfa. Haɗin tankunan A/B, bawul ɗin allura, da injectors na piston suna tallafawa daidaitaccen sarrafa rabo da amintaccen hatimi. Fuskar allo ta taɓawa da ƙirar ƙirar ƙirar sa aiki mai sauƙi da ingantaccen aiki - madaidaici don aikace-aikacen masana'antu waɗanda ke buƙatar cika sauri, amintaccen mannewa.
Abubuwan da aka gyara guda biyu ab manne cikawa da injin capping ɗin ana yin amfani da su ta hanyar famfo na Gear wheel, Ana fitar da manne daga buckets guda biyu kuma an cika shi cikin ƙaramin akwati guda biyu, Kuma an shimfiɗa bututun tsawo zuwa cikin kasan harsashi don cika ruwa tare da motsi iri ɗaya, wanda zai iya hana iska daga shigar da kayan, Lokacin da firikwensin ya gano cewa kayan ya kai ƙarfin, Nan da nan zai dakatar da daidaitaccen lokacin aiki don tabbatar da daidaitaccen lokacin sauran injin. Ana iya danna pistons a cikin harsashi, Na'ura don dalilai guda biyu, Kuma mutum ɗaya kawai zai yi aiki, yana haɓaka haɓakar aikin sosai.
Ƙarin Maxwell ab biyu kayan haɗin manne / na'ura mai cikawa tare da cikakken atomatik ko Semi atomatik, don harsashi biyu ko sirinji dual, don ƙarancin danko ko babban ɗanƙoƙi, wanda aka tsara don cikawa cikin 25ml 50ml 75ml 200ml 400ml 600ml 250ml 490ml 600ml 250ml 490ml Cartiridge: Cartiridge Biyu 2:1, 4:1, 10:1. Barka da zuwa tuntube mu samun masana'anta farashin.
Nunin Bidiyo
Sigar Samfura
Nau'in | MAX-F005 |
Ganga matsi | 30L Daidaitacce |
Tushen wutan lantarki | 220V / 50HZ |
Matsin iska mai aiki | 0.4 ~ 0.7 MPa |
Cika Girma | 25ml 50ml 75ml 200ml 400ml 600ml daidaitacce |
Daidaitaccen Juzu'i | ±1% |
Gudu | 300 ~ 900 inji mai kwakwalwa / awa |
Girma (L×W×H) | 1100mm × 900mm*1600mm |
Nauyi | Kusan 300kg |
Amfanin Samfur
Tsarin Injin Ciko Dual Cartridge
● ① bawul ɗin fitarwa
● ② Maɓallin tsayawa na gaggawa
● ③ Maɓallin ciko manne
● ④ Ƙaddamar da harsashi AB
● ⑤ Yawan firikwensin manne
● ⑥ Manne firikwensin kayyade dunƙule
●
● Latsa maɓallin fistan ƙasa, Latsa tsarin fistan, bututun manne, allon taɓawa, da sauransu.
Aikace-aikace
Wannan na'ura mai cike da manne AB ya dace da rarraba manne ruwa ko kayan, kamar AB m, resin epoxy, polyurethane adhesive, PU adhesive, acrylic roba, dutsen katako, silicone, silicone thixotropic, sealant, manne dasa, simintin simintin gyare-gyare, gel silica, da sauransu.
Amfanin masana'anta
A cikin filin aikace-aikace na mahaɗar ayyuka masu yawa, mun tara kwarewa mai yawa.
Haɗin samfuranmu sun haɗa da haɗuwa da sauri da sauri, haɗuwa da sauri da sauri da sauri. High-gudun part aka raba zuwa high karfi emulsification na'urar, high-gudun watsawa na'urar, high-gudun propulsion na'urar, malam buɗe ido stirring na'urar. An raba ɓangaren ƙananan sauri zuwa anka mai motsa jiki, motsawar filafili, motsawar karkace, motsawar ribbon helical, motsawar rectangular da sauransu. Duk wani haɗin gwiwa yana da tasirin haɗaɗɗen sa na musamman. Hakanan yana da aikin injin motsa jiki da dumama da aikin duba yanayin zafi